Nau'in GGD Ac Karamar Rarraba Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

GGD irin AC low-ƙarfin wutar lantarki rarraba majalisar ya dace da ikon rarraba tsarin tare da AC 50HZ, rated aiki ƙarfin lantarki 380V, kuma rated aiki halin yanzu har zuwa 3150A., rarrabawa da dalilai na sarrafawa.Samfurin yana da halaye na babban ƙarfin karyewa, ingantaccen ƙarfi da kwanciyar hankali na thermal, tsarin lantarki mai sassauƙa, haɗuwa mai dacewa, aiki mai ƙarfi, tsarin sabon labari da babban matakin kariya.Ana iya amfani da shi azaman samfurin maye gurbin don ƙananan ƙarfin wutan lantarki.

Wannan samfurin ya dace da IEC439 "Ƙasashen Kayan Wutar Lantarki da kayan sarrafawa" da GB7251 "Ƙaramar wutar lantarki" da sauran ka'idoji.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin Samfur

1. Ƙungiyar majalisar ministocin rarraba wutar lantarki ta ɗauki nau'i na babban majalisar ministoci, kuma an haɗa firam ɗin ta hanyar walda na gida na 8MF sanyi-kafa karfe.Ana samar da sassan firam da sassa na musamman na masana'antar samar da ƙarfe don tabbatar da daidaito da ingancin jikin majalisar.An tsara sassan babban majalisar ministocin bisa ga ka'idar modular, kuma akwai ramukan hawa 20 mold.Ƙididdigar ƙididdiga ta gabaɗaya tana da girma, wanda zai iya ba da damar masana'anta don cimma nasarar samar da kayayyaki, wanda ba wai kawai ya rage tsawon tsarin samarwa ba, amma kuma yana inganta aikin aiki.
2. Matsalar zubar da zafi a lokacin aiki na majalisa an yi la'akari da shi sosai a cikin tsarin tsarin rarraba wutar lantarki.Akwai lambobi daban-daban na ramummuka masu sanyaya a saman sama da ƙananan ƙarshen majalisar.Lokacin da kayan lantarki a cikin majalisar za su yi zafi, zafi yana tashi.Ana fitar da shi ta cikin rami na sama, kuma ana ci gaba da ƙara iska mai sanyi a cikin majalisar ta hanyar ƙananan ramin, ta yadda majalisar da aka rufe ta samar da tashar iska ta yanayi daga ƙasa zuwa sama don cimma manufar zubar da zafi.
3. Dangane da buƙatun ƙirar ƙirar samfuran masana'antu na zamani, ma'aikatar rarraba wutar lantarki ta ɗauki hanyar rabon zinare don tsara jikin majalisar da girman girman kowane sashi, ta yadda duk majalisar ta kasance kyakkyawa kuma sabo.
4. Ƙofar majalisar ta haɗa tare da firam ta hanyar juyawa nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'in nau'in nau'in)) don shigarwa da rarrabawa.Wani tsiri na roba mai sifar dutse yana sanye a gefen ƙofar da aka naɗe.Haɗin kai tsaye tare da majalisar ministocin kuma yana inganta matakin kariya na ƙofar.
5. Ƙofar kayan aiki da aka haɗa da kayan aikin lantarki an haɗa su da firam tare da wayoyi masu laushi masu yawa na jan karfe, kuma dukan majalisar ta ƙunshi cikakken tsarin kariya na ƙasa.
6. Babban fenti na majalisar ɗin an yi shi da fenti mai siffa mai nau'in polyester orange, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi da rubutu mai kyau.Dukan majalisar tana da sautin matt, wanda ke guje wa tasirin haske kuma yana haifar da yanayi mai kyau na gani ga ma'aikatan da ke aiki.
7. Za a iya cire murfin saman na majalisar idan ya cancanta, wanda ya dace da haɗuwa da daidaitawa na babban busbar a kan shafin.Kusurwoyi huɗu na saman majalisar suna sanye da zoben ɗagawa don ɗagawa da jigilar kaya.

Sharuɗɗan Amfani

1. Yanayin zafin iska na yanayi bai kamata ya zama sama da +40 ° C ba kuma ba ƙasa da -5 ° C ba.Matsakaicin zafin jiki a cikin sa'o'i 24 ba zai zama sama da +35 ° C ba.
2. Don shigarwa na cikin gida da amfani, tsayin wurin da ake amfani da shi ba zai wuce 2000m ba.
3. Dangin dangi na iskan da ke kewaye bazai wuce 50% ba lokacin da matsakaicin zafin jiki shine + 40 ° C.Ba a yarda da zafi mai girma a ƙananan yanayin zafi.(misali 90% a +20°C) Ya kamata a yi la'akari da tasirin daɗaɗɗa wanda zai iya faruwa lokaci-lokaci saboda canjin yanayin zafi.
4. Lokacin da aka shigar da kayan aiki, ƙaddamarwa daga jirgin sama na tsaye kada ya wuce 5%.
5. Ya kamata a shigar da kayan aiki a wani wuri ba tare da girgiza mai tsanani da girgiza ba, kuma a wurin da kayan lantarki ba su lalata ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana