Menene akwatin reshen kebul da rarrabuwar sa?

Menene akwatin reshen kebul?Akwatin reshe na USB kayan aikin lantarki ne gama gari a tsarin rarraba wutar lantarki.A taƙaice dai, akwatin rarraba igiyoyi ne, wato akwatin junction wanda ke raba igiyoyi zuwa ɗaya ko fiye da igiyoyi.Rarraba akwatin reshe na USB: Akwatin reshe na USB na Turai.An yi amfani da akwatunan reshen kebul na Turai a cikin kayan aikin injiniya na USB a cikin tsarin rarraba wutar lantarki a cikin 'yan shekarun nan.Babban fasalinsa shine buɗe kofa ta hanyoyi biyu, ta amfani da shingen bangon bango azaman haɗa busbars, tare da fa'idodi masu fa'ida kamar ƙaramin tsayi, tsararren tsarin kebul, kuma babu buƙatar manyan igiyoyi masu tsayi uku.Haɗa masu haɗin kebul tare da ƙimar halin yanzu na 630A gabaɗaya an kulle su, wanda zai iya samar da ingantattun hanyoyin fasaha don buƙatun mai amfani daban-daban.Akwatin reshe na USB na Amurka.Akwatin reshen kebul na Amurka nau'in kayan aikin reshen kebul na nau'in bas ne, wanda ake amfani da shi sosai a cikin kayan aikin injiniyan kebul a cikin tsarin rarraba na USB.Ana siffanta shi da buɗe kofa ta hanya ɗaya da busbar bus ɗin wucewa da yawa a kwance, wanda ke da fa'idodi a bayyane kamar ƙaramin faɗi, haɗaɗɗiya mai sassauƙa, cikakken rufi da cikakken rufewa.Dangane da ƙarfin ɗaukar nauyi na yanzu, ana iya raba shi gabaɗaya zuwa babban da'irar 630A da da'irar reshe na 200A.Haɗin kai da haɗin kai suna da sauƙi, dacewa da sassauƙa, wanda zai iya adana kayan aiki da saka hannun jari na USB da haɓaka amincin samar da wutar lantarki.Ya dace da cibiyoyin kasuwanci, wuraren shakatawa na masana'antu da yankuna masu yawa na birni, kuma samfuri ne mai kyau don canjin wutar lantarki na birni na yanzu.Canja nau'in akwatin reshen kebul.Canjin akwatin reshe na USB yana da halaye na cikakken rufin, cikakken rufewa, juriya na lalata, rashin kulawa, aminci da abin dogaro, ƙaramin girman, ƙaramin tsari, sauƙi mai sauƙi da sassauci, kuma ana amfani dashi sosai a cikin tsarin wutar lantarki.Maɓallin yana ɗaukar samfuran samfuran TPS da aka shigo da su daga Italiya, ana iya ganin karaya, kuma matsakaicin insulating da baka yana ɗaukar iskar SF6 tare da halaye masu kashe baka.Kyakkyawar aikin sa na rufewa, gajeriyar baka mai kashe lokaci, taga fashewar gani, da kwandon bakin karfe mai jure lalata yana sa aikin akwatin reshen kebul yana da kyau sosai, yana gamsar da buƙatun masu amfani da wutar lantarki don cikakken rufi, cikakken rufewa, babban aminci, Babu mai, haɗe-haɗe da yawa, marasa kulawa, na zamani, juriya da lalata da sauran buƙatu.Rarraba kayan sarrafa kansa.Ayyukan akwatin reshe na USB 1. Akwai ƙananan ƙananan igiyoyi masu yawa akan layi mai nisa, wanda sau da yawa yakan haifar da asarar amfani da kebul.Saboda haka, a cikin layin da ke fita zuwa nauyin lantarki, ana amfani da babban kebul a matsayin layin da ke fita.Sa'an nan a lokacin da ake gabatowa lodi, yi amfani da akwatin reshen kebul don raba babban kebul ɗin zuwa ƙananan ƙananan igiyoyi da yawa kuma haɗa su da nauyin.2. A kan dogayen layi, idan tsayin kebul ba zai iya cika buƙatun layi ba, yi amfani da haɗin haɗin kebul ko akwatunan canja wurin kebul.Yawanci, ana amfani da masu haɗin kebul na matsakaici don ɗan gajeren nesa.Duk da haka, lokacin da layin ya yi tsawo, bisa ga gwaninta, idan akwai tsaka-tsakin tsaka-tsakin tsaka-tsaki a tsakiyar kebul, don tabbatar da tsaro, za a yi la'akari da akwatin reshe na USB don canja wuri.


Lokacin aikawa: Oktoba-28-2022