Ya kamata a gudanar da tabbatar da magana ga kowane saitin na'urori a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban.Lokacin zabar saiti ɗaya na iya aiki, yi ƙoƙarin guje wa yankin ƙara sauti, ko zaɓi ƙimar amsawa mai dacewa don guje wa yanayin rawa da tabbatar da cewa na'urar zata iya zama lafiya a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban.gudu
Na'urar tana ɗaukar ci-gaba mai sarrafa wutar lantarki, cikakkiyar samfuri, kuma tana da mafi girman yanayin sauya tsarin shirye-shirye, wanda zai iya saduwa da mafi kyawun sakamako na ramuwa mai amsawa a yanayi da mahalli daban-daban.Yana da ayyuka masu ƙarfi da ƙarfin hana tsangwama.Yana iya aiki akai-akai a cikin mahallin grid ɗin wutar lantarki tare da babban karkatacciyar igiyar ruwa, kuma yana da ayyukan ƙararrawa kamar jujjuyawar jituwa.Ana iya sanye shi da hanyar sadarwa ta RS232/485 bisa ga buƙatun mai amfani, kuma ana iya loda bayanan aikin gabaɗayan na'urar zuwa tsarin kulawa.
Baya ga yin amfani da fis a matsayin kariya ta wuce gona da iri na capacitor guda ɗaya, yana kuma da ƙararrawar ƙasa da yanke capacitor, ƙararrawar jujjuyawar ƙararrawa kuma yanke capacitor, zazzabi 60 ℃ ƙararrawa da 70 ℃ ƙararrawa da yanke. kashe ma'auni mai ƙarfi, igiyoyin jituwa Cikakken tsarin kariya, kamar ban tsoro lokacin da adadin canjin ya zarce ƙimar da aka saita da yanke madaidaicin matakin, na iya sa na'urar ta yi aiki da ƙarfi na dogon lokaci;baya ga ayyukan kariya da ke sama, na'urar tana da ayyuka na ƙararrawa masu zuwa: ƙararrawa mai jujjuyawa, ƙararrawar asarar wutar lantarki, cikakken shigarwa har yanzu ƙasa da COS∮ saita ƙimar ƙararrawa, ƙararrawar ƙimar COS∮ mara kyau, ƙararrawa lokacin da ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ya yi ƙasa da 70% na rated darajar.
Za'a iya maye gurbin sauyawar sauyawa ta hanyar mai tuntuɓar tare da thyristor da mai haɗawa na mai haɗawa, wanda ya gane sauye-sauyen ƙetare ba tare da inrush na yanzu ba, babu lambar sadarwa, rashin amfani da makamashi, kuma babu allurar jituwa, yana tabbatar da rayuwar sabis na sauyawa. canza
Don tsarin da ba shi da daidaituwa, ana iya aiwatar da ramuwa na lokaci-lokaci, wanda zai iya guje wa lahani na ramuwa fiye da kima da rashin biyan kuɗi na wani lokaci yayin aiwatar da ramuwa, kuma yana iya rage cutar da aikin gabaɗayan wutar lantarki.
1. Mafi girman ƙarfin aiki yana ƙasa da ko daidai da 1.1UN.
2. Matsakaicin abin hawa na yanzu bai kai ko daidai da 1.35LN ba.
3. Yanayin zafin jiki -252+45 ℃.
4. Dangin dangi na cikin gida baya wuce 90% (lokacin da zafin jiki shine 25 ° C).
5. Tsayin wurin shigarwa bai wuce 2000M ba;babu girgiza mai tsanani 6 madaidaicin karkatacce bai wuce digiri 5 ba;babu wani haɗari na ƙurar ƙura, wuta da fashewa;babu iskar gas da zai lalata karafa da lalata rufin.